Kamar yadda kowa ya sani, kera kayan aikin likitanci yana da tsauri, kuma dole ne a yi la’akari da abubuwa da yawa a cikin zaɓin kayan, waɗanda ke da alaƙa da lafiya da amincin mutane.Daga cikin su, yawancin masana'antun kayan aikin likita sun zaɓadaidai bakin karfe bututulokacin siyan kayan aikin bututun ƙarfe.Me yasa za a iya amfani da madaidaicin bututun ƙarfe a cikin kayan aikin likita?
1. Aiki
Bakin karfe ana gane shi azaman abu mai lafiya wanda za'a iya dasa shi cikin jikin ɗan adam a duniya a yau.Don dalilai na likita, daidaitattun bututun ƙarfe ba su da juriya, suna da masana'anta na ɗan lokaci, kuma suna da sauƙin bakara abubuwa ne masu mahimmanci don tabbatar da tsabta, aminci, cancanta, da dorewa na bakin karfe.Asibitin wuri ne na musamman na jama'a, kuma keɓancewar sa na buƙatar dole ne ya lalata da kuma ba da kayan aikin likita akai-akai kowace rana.Anti-oxidation da lalata juriya na bakin karfe suna taka muhimmiyar rawa, kuma kawai ya zama dole don tsaftace farfajiya da ciki na sassa na musamman a kowace rana.
2. Abun ciki
1. 304 bakin karfe: Daidaitaccen abun da ke ciki ya hada da 18% chromium da 8% nickel, wanda ba shi da Magnetic kuma ba za a iya canza shi ta hanyar maganin zafi ba.Ana amfani da shi gabaɗaya a cikin kayan aikin likita da aka saba amfani da su kamar su jiko, stethoscopes, da kujerun guragu.Saboda buƙatar goge maganin kashe ƙwayoyin cuta yayin lalata, juriya na lalata samfuran bakin karfe 304 suna taka rawa.
2. 316 bakin karfe: 316 bakin karfe yana da mafi kyawun juriya da juriya mai zafi fiye da 304 saboda ƙari na molybdenum, kuma za'a iya amfani dashi a cikin kayan aikin likita masu mahimmanci kamar maƙallan tebur na aikin tiyata.Dukanmu mun san cewa kalmar "fita" yana buƙatar kulawa ta musamman, don haka maganin kashe kwayoyin cuta zai zama mafi tsanani, kuma zafin jiki na disinfection da sterilization zai kasance mafi girma.Zai iya inganta rayuwar sabis na na'urorin likita da tabbatar da lafiya da aminci.
3. Hanyoyin masana'antu
1. A shekarar 2019, girman kasuwar masana'antar na'urorin likitanci ta bakin karafa ya kai yuan biliyan 550, karuwar karuwar kashi 25% a duk shekara.Sakamakon daidaiton ɗan gajeren lokaci tsakanin wadata da buƙatu na cikin gida da na waje, da barkewar sabuwar annobar kambi a cikin 2020, buƙatar kasuwa na masana'antar kayan aikin likitancin bakin karfe yana haɓaka.
2. A shekarar 2019, gwamnatin tsakiya ta fitar da "tsari na shekaru goma sha uku don bunkasa masana'antun na'urorin likitanci na bakin karfe", wanda a fili ya bukaci masana'antun na'urorin likitancin bakin karfe za su karu da kashi 30% nan da 2020. An tsara manufofin gida. an gabatar da shi a wurare daban-daban don ƙara yawan shigar masana'antu.
3. Masana'antar na'urorin likitancin bakin karfe na gargajiya suna da ƙarancin kasuwa, rashin daidaituwar ka'idojin masana'antu, da rashin kulawar kwararru a cikin tsarin sabis, wanda ke shafar ci gaban masana'antar.Haɗin Intanet da kayan aikin likita na bakin karfe yana rage tsaka-tsakin hanyoyin haɗin gwiwa kuma yana ba masu amfani da sabis masu tsada.Faɗin aikace-aikacen manyan bayanai, ƙididdigar girgije, bayanan wucin gadi, 5G, da sauransu, ya sanya masana'antar na'urorin likitanci ta bakin karfe sannu a hankali ta canza daga biranen matakin farko zuwa birane na biyu, na uku, da na huɗu don samun ci gaba.
Me yasa za a iya amfani da madaidaicin bututun ƙarfe a cikin na'urorin likita?Ana iya gani daga yanayin masana'antu, aiki, da abun da ke ciki cewa bakin karfe ya dace sosai da masana'antar na'urorin likitanci.
Lokacin aikawa: Fabrairu-16-2023